Assumption Class 10 Comunity
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Assumption Class 10 Comunity

อัสสัมชัญห้อง 10 สังคมที่ไม่มีวันหยุดแบ่งปัน

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ต้องกระตุ้นแรง จูงใจ !! เพื่อนสร้างเกม ~

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
CM_Mythical
Administrator
Administrator
CM_Mythical

Male โพส : 314
แต้มสะสม : 2814
เกียรติยศ : 3
อาชีพ : นักเรียน

ต้องกระตุ้นแรง จูงใจ !! เพื่อนสร้างเกม ~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ต้องกระตุ้นแรง จูงใจ !! เพื่อนสร้างเกม ~   ต้องกระตุ้นแรง จูงใจ !! เพื่อนสร้างเกม ~ EmptySun Aug 30, 2009 10:35 pm

โล่งมานานแล้วครับ ไม่ทราบว่าเพราะ มันยาก หรือไม่น่าสนใจ ^^"

คราวนี้ ทราบครับว่างานเยอะ ทุกๆ ต้องทำการบ้าน งาน ฯลฯ แต่ผมยังคงรอ

ผลงานของเพื่อน ๆ ทุกๆ คนนะครับ

โดยเพื่อนๆ ที่สร้างแล้วถอดใจ ไม่รู้เหมือนกันแต่เพื่อน ๆที่ พยายามสร้าง แต่ล้มเหลว

สับสนตรง ไหน งงอะไรใหตั้งกระทู้ถามได้เลยครับ

============================================ !

อยากให้เพื่อนๆ สนับสนุน โครงการนี้นะครับ ผมจะคอยดูผลงาน
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www12.niceboard.net

ต้องกระตุ้นแรง จูงใจ !! เพื่อนสร้างเกม ~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1